FIN3.50RD
TechflexTechflex
FIN3.50RD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FIN3.50RD
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 3.5" ID FBRGLASS 50'
Gagnablöð: 1.FIN3.50RD.pdf2.FIN3.50RD.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 106 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 106 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FIN3.50RD
Hlutanúmer FIN3.50RD Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 3.5" ID FBRGLASS 50' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 106 pcs Gögn 1.FIN3.50RD.pdf2.FIN3.50RD.pdf
Veggþykkt 0.072" (1.83mm) Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving, Insulated Röð FireFlex®
Vinnuhitastig -54°C ~ 260°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar Non Flammable Efni Fiberglass, Silicone Coated, Halogen Free
Liquid Protection Gasoline Resistant, Moisture Resistant Lengd 50.00' (15.24m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd Flame Resistant, Heat Resistant
Lögun Chemical Resistant, Solvent Resistant Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan 3.644" (92.56mm) Þvermál - Inni 3.500" (88.90mm)
nákvæm lýsing Red Fiberglass, Silicone Coated, Halogen Free Braided Sleeving, Insulated 3.500" (88.90mm) 50.00' (15.24m) Litur Red
Slit vernd Abrasion and Cut Resistant, Puncture Resistant
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
FIN3.50RD25
FIN3.50RD25
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 3.5" ID FBRGLASS 25'