FRN0.75TB
TechflexTechflex
FRN0.75TB Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FRN0.75TB
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 3/4" X 250' BLACK/WHITE
Gagnablöð: 1.FRN0.75TB.pdf2.FRN0.75TB.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 834 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 834 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
20 pcs
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FRN0.75TB
Hlutanúmer FRN0.75TB Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 3/4" X 250' BLACK/WHITE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 834 pcs Gögn 1.FRN0.75TB.pdf2.FRN0.75TB.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.025" (0.64mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Flexo® FR Önnur nöfn 1030-1026
FRN075TB
Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL VW-1 Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free
Liquid Protection Gasoline Resistant Lengd 250' (76.20m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd Flame Retardant
Lögun Chemical Resistant, Clean Cut Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan, Óþekkt - Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.750" (19.05mm)
Þvermál - Inni, Stækkað 1.250" (31.75mm) Litur Black, White