FSN0.75SV164
TechflexTechflex
FSN0.75SV164 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FSN0.75SV164
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 3/4" X 164' SILVER
Gagnablöð: 1.FSN0.75SV164.pdf2.FSN0.75SV164.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 33 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 33 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FSN0.75SV164
Hlutanúmer FSN0.75SV164 Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 3/4" X 164' SILVER Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 33 pcs Gögn 1.FSN0.75SV164.pdf2.FSN0.75SV164.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.013" (0.33mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Flexo® Shield Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar UL VW-1
Efni Copper, Tinned and Aramid Liquid Protection -
Lengd 164' (50.00m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Flame Retardant, Heat Resistant Lögun Clean Cut, EMI Resistant, Shielded
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.750" (19.05mm) Þvermál - Inni, Stækkað 1.000" (25.40mm)