FWN0.75WH
TechflexTechflex
FWN0.75WH Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FWN0.75WH
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 3/4" X 100' WHITE
Gagnablöð: 1.FWN0.75WH.pdf2.FWN0.75WH.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 528 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 528 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FWN0.75WH
Hlutanúmer FWN0.75WH Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 3/4" X 100' WHITE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 528 pcs Gögn 1.FWN0.75WH.pdf2.FWN0.75WH.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.025" (0.64mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð Flexo® Wrap Önnur nöfn Q7736907
Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free
Liquid Protection - Lengd 100' (30.48m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Lögun Clean Cut, Hook and Loop Closure Strip Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan, Óþekkt - Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.750" (19.05mm)