FXN2.50BK
TechflexTechflex
FXN2.50BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FXN2.50BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 2.5" X 100' BLACK
Gagnablöð: 1.FXN2.50BK.pdf2.FXN2.50BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 371 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 371 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FXN2.50BK
Hlutanúmer FXN2.50BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 2.5" X 100' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 371 pcs Gögn 1.FXN2.50BK.pdf2.FXN2.50BK.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.025" (0.64mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð Flexo® Wrap Önnur nöfn Q7063554
Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free
Liquid Protection - Lengd 100' (30.48m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Lögun Clean Cut, Hook and Loop Closure Strip Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan, Óþekkt - Þvermál - Inni, Non-Expanded 2.500" (63.50mm)