MBB0.50BS25
TechflexTechflex
MBB0.50BS25 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MBB0.50BS25
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing 1/2" BRASS BRAID 25'
Gagnablöð: 1.MBB0.50BS25.pdf2.MBB0.50BS25.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 914 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 914 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MBB0.50BS25
Hlutanúmer MBB0.50BS25 Framleiðandi Techflex
Lýsing 1/2" BRASS BRAID 25' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 914 pcs Gögn 1.MBB0.50BS25.pdf2.MBB0.50BS25.pdf
Wire Gauge - Endar - Gerð Tubular
Þykkt 0.020" (0.51mm) Stærð, fylgir 0.500" (12.70mm, 1/2") - Outer Dia
Röð Brass Beauty Önnur nöfn 1030-1243
MBB0.50BRS
MBB0.50BS25-ND
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni Brass
Lengd 25.0' (7.62m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Tubular Ground Braid 0.500" (12.70mm, 1/2") - Outer Dia X 25.0' (7.62m)