MBN1.50SV
TechflexTechflex
MBN1.50SV Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MBN1.50SV
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing 1 1/2" TIN COPPER TB SLEEVE 100'
Gagnablöð: MBN1.50SV.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 257 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 257 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MBN1.50SV
Hlutanúmer MBN1.50SV Framleiðandi Techflex
Lýsing 1 1/2" TIN COPPER TB SLEEVE 100' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 257 pcs Gögn MBN1.50SV.pdf
Wire Gauge - Endar 30 AWG Gerð Tubular
Þykkt 0.025" (0.64mm) Stærð, fylgir 1.500" (38.10mm, 1 1/2") - Outer Dia
Röð Metal Braid Fjöldi flytjenda 48
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni Copper, Tinned
Lengd 100' (30.5m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Tubular Ground Braid 1.500" (38.10mm, 1 1/2") - Outer Dia X 100' (30.5m) 30 AWG