NHN1.75BK
TechflexTechflex
NHN1.75BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: NHN1.75BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1-3/4" X 100' BLACK
Gagnablöð: 1.NHN1.75BK.pdf2.NHN1.75BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 630 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 630 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um NHN1.75BK
Hlutanúmer NHN1.75BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1-3/4" X 100' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 630 pcs Gögn 1.NHN1.75BK.pdf2.NHN1.75BK.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.050" (1.27mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Gorilla Sleeve® Vinnuhitastig -60°C ~ 150°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Efni Polyamide Monofilament, Halogen Free Liquid Protection Gasoline Resistant, Salt Water Resistant
Lengd 100' (30.48m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd - Lögun Chemical Resistant, Clean Cut
Umhverfisvernd UV Resistant Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 1.750" (44.45mm) Þvermál - Inni, Stækkað 2.000" (50.80mm)