NSN0.50SS
TechflexTechflex
NSN0.50SS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: NSN0.50SS
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1/2" X 500' BLK/YELLOW
Gagnablöð: NSN0.50SS.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 420 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 420 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um NSN0.50SS
Hlutanúmer NSN0.50SS Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1/2" X 500' BLK/YELLOW Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 420 pcs Gögn NSN0.50SS.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.070" (1.78mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Non-Skid™ Vinnuhitastig -40°C ~ 79°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free Liquid Protection -
Lengd 500' (152.40m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd - Lögun Clean Cut, Safety Stripe, Slip Resistant
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.500" (12.70mm) Þvermál - Inni, Stækkað 0.750" (19.05mm)