NSN1.25SS
TechflexTechflex
NSN1.25SS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: NSN1.25SS
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1-1/4" X 200' BLK/YLW
Gagnablöð: NSN1.25SS.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 446 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 446 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um NSN1.25SS
Hlutanúmer NSN1.25SS Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1-1/4" X 200' BLK/YLW Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 446 pcs Gögn NSN1.25SS.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.070" (1.78mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Non-Skid™ Vinnuhitastig -40°C ~ 79°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free Liquid Protection -
Lengd 200' (60.96m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd - Lögun Clean Cut, Safety Stripe, Slip Resistant
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 1.250" (31.75mm) Þvermál - Inni, Stækkað 1.750" (44.45mm)