PTN0.50WH
TechflexTechflex
PTN0.50WH Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTN0.50WH
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1/2" X 500' WHITE
Gagnablöð: 1.PTN0.50WH.pdf2.PTN0.50WH.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 591 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 591 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTN0.50WH
Hlutanúmer PTN0.50WH Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1/2" X 500' WHITE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 591 pcs Gögn 1.PTN0.50WH.pdf2.PTN0.50WH.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.025" (0.64mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Flexo® PET Önnur nöfn Q8043261
Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free
Liquid Protection Gasoline Resistant Lengd 500' (152.40m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd Heat Resistant
Lögun Chemical Resistant, Clean Cut, Solvent Resistant Umhverfisvernd UV Resistant
Þvermál - Utan, Óþekkt - Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.500" (12.70mm)
Þvermál - Inni, Stækkað 0.750" (19.05mm) Litur White