PTN0.75WH
TechflexTechflex
PTN0.75WH Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTN0.75WH
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 3/4" X 250' WHITE
Gagnablöð: 1.PTN0.75WH.pdf2.PTN0.75WH.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
20 pcs
50 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTN0.75WH
Hlutanúmer PTN0.75WH Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 3/4" X 250' WHITE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1180 pcs Gögn 1.PTN0.75WH.pdf2.PTN0.75WH.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.025" (0.64mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Flexo® PET Önnur nöfn 1030-1339
PTN0.75WH-ND
Q6384821
Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free
Liquid Protection Gasoline Resistant Lengd 250' (76.20m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd Heat Resistant
Lögun Chemical Resistant, Clean Cut, Solvent Resistant Umhverfisvernd UV Resistant
Þvermál - Utan, Óþekkt - Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.750" (19.05mm)
Þvermál - Inni, Stækkað 1.250" (31.75mm) Litur White