RRN2.50DB
TechflexTechflex
RRN2.50DB Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RRN2.50DB
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 2.5" X 200' BROWN
Gagnablöð: RRN2.50DB.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 221 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 221 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RRN2.50DB
Hlutanúmer RRN2.50DB Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 2.5" X 200' BROWN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 221 pcs Gögn RRN2.50DB.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.025" (0.64mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Flexo® Rodent Resistant Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free Liquid Protection -
Lengd 200' (60.96m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd - Lögun Rodent Resistant
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 2.500" (63.50mm) Þvermál - Inni, Stækkað 3.625" (92.07mm)