RYN0.50BK
TechflexTechflex
RYN0.50BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RYN0.50BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1/2" X 100' BLACK
Gagnablöð: 1.RYN0.50BK.pdf2.RYN0.50BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 851 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 851 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RYN0.50BK
Hlutanúmer RYN0.50BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1/2" X 100' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 851 pcs Gögn 1.RYN0.50BK.pdf2.RYN0.50BK.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.024" (0.61mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Flexo® PPS™ Önnur nöfn Q6340952A
Vinnuhitastig -70°C ~ 200°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Efni Polyphenylene Sulfide (PPS), Halogen Free
Liquid Protection Fuel Resistant, Moisture Resistant Lengd 100' (30.48m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd Flame Resistant, Heat Resistant
Lögun Acid Resistant, Chemical Resistant, Clean Cut, Solvent Resistant Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan, Óþekkt - Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.500" (12.70mm)
Þvermál - Inni, Stækkað 0.750" (19.05mm) Litur Black
Slit vernd Abrasion and Cut Resistant, Wear Resistant
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SHR-32-PPB
SHR-32-PPB
Framleiðendur: Essentra Components
Lýsing: SLIT WRAP 1.26" X 49.22' BLACK
Á lager: 1874 pcs
Sækja: SHR-32-PPB.pdf
RFQ
HTN1.00TB
HTN1.00TB
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 1" X 250' BLACK/WHITE
Á lager: 177 pcs
Sækja: HTN1.00TB.pdf
RFQ
Framleiðendur: HellermannTyton
Lýsing: SLEEVING 1" X 65' BLACK