SFA0.50WH
TechflexTechflex
SFA0.50WH Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SFA0.50WH
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 0.5" ID FBRGLASS 100'
Gagnablöð: SFA0.50WH.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 370 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 370 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SFA0.50WH
Hlutanúmer SFA0.50WH Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 0.5" ID FBRGLASS 100' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 370 pcs Gögn SFA0.50WH.pdf
Veggþykkt - Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving, Insulated Röð Flex Glass® Silicone FR
Önnur nöfn SFA0.50WH-100
SFA0.50WH-100-ND
Vinnuhitastig -75°C ~ 220°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar UL VW-1
Efni Fiberglass, Silicone Coated Liquid Protection Oil Resistant
Lengd 100' (30.48m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan -
Þvermál - Inni 0.500" (12.70mm) nákvæm lýsing White Fiberglass, Silicone Coated Braided Sleeving, Insulated 0.500" (12.70mm) 100' (30.48m)