SFA0.75BK
TechflexTechflex
SFA0.75BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SFA0.75BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 0.75" ID FBRGLASS 100'
Gagnablöð: SFA0.75BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 260 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 260 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SFA0.75BK
Hlutanúmer SFA0.75BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 0.75" ID FBRGLASS 100' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 260 pcs Gögn SFA0.75BK.pdf
Veggþykkt - Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving, Insulated Röð Flex Glass® Silicone FR
Önnur nöfn SFA0.75BK-100
SFA0.75BK-100-ND
Vinnuhitastig -75°C ~ 220°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar UL VW-1
Efni Fiberglass, Silicone Coated Liquid Protection Oil Resistant
Lengd 100' (30.48m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan -
Þvermál - Inni 0.750" (19.05mm) nákvæm lýsing Black Fiberglass, Silicone Coated Braided Sleeving, Insulated 0.750" (19.05mm) 100' (30.48m)