SFA1.50WH
TechflexTechflex
SFA1.50WH Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SFA1.50WH
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1.5" ID FBRGLASS 50'
Gagnablöð: SFA1.50WH.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 159 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 159 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SFA1.50WH
Hlutanúmer SFA1.50WH Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1.5" ID FBRGLASS 50' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 159 pcs Gögn SFA1.50WH.pdf
Veggþykkt - Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving, Insulated Röð Flex Glass® Silicone FR
Vinnuhitastig -75°C ~ 220°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL VW-1 Efni Fiberglass, Silicone Coated
Liquid Protection Oil Resistant Lengd 50.00' (15.24m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd Flame Retardant
Þvermál - Utan - Þvermál - Inni 1.500" (38.10mm)
nákvæm lýsing White Fiberglass, Silicone Coated Braided Sleeving, Insulated 1.500" (38.10mm) 50.00' (15.24m) Litur White