SFC0.50BK
TechflexTechflex
SFC0.50BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SFC0.50BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 0.5" ID FBRGLASS 100'
Gagnablöð: SFC0.50BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 506 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 506 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SFC0.50BK
Hlutanúmer SFC0.50BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 0.5" ID FBRGLASS 100' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 506 pcs Gögn SFC0.50BK.pdf
Veggþykkt - Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving, Insulated Röð Flex Glass® Silicone FR
Önnur nöfn SFC0.50BK-100
SFC0.50BK-100-ND
Vinnuhitastig -75°C ~ 220°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar UL VW-1
Efni Fiberglass, Silicone Coated Liquid Protection Oil Resistant
Lengd 100' (30.48m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan -
Þvermál - Inni 0.500" (12.70mm) nákvæm lýsing Black Fiberglass, Silicone Coated Braided Sleeving, Insulated 0.500" (12.70mm) 100' (30.48m)
Litur Black Slit vernd Abrasion and Cut Resistant
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SFC0.50BK50
SFC0.50BK50
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 0.5" ID FBRGLASS 50'