VGA0.75YL
TechflexTechflex
Techflex
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: VGA0.75YL
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 0.75" ID FBRGLASS 100'
Gagnablöð: VGA0.75YL.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 415 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 415 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um VGA0.75YL
Hlutanúmer VGA0.75YL Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 0.75" ID FBRGLASS 100' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 415 pcs Gögn VGA0.75YL.pdf
Veggþykkt - Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving, Insulated Röð Flex Glass® Vinyl
Vinnuhitastig -25°C ~ 130°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar - Efni Fiberglass, Vinyl Coated
Liquid Protection Oil Resistant Lengd 100' (30.48m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Þvermál - Utan - Þvermál - Inni 0.750" (19.05mm)
nákvæm lýsing Yellow Fiberglass, Vinyl Coated Braided Sleeving, Insulated 0.750" (19.05mm) 100' (30.48m) Litur Yellow