WWN3.50BK
TechflexTechflex
WWN3.50BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: WWN3.50BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 3.5" X 150' BLACK
Gagnablöð: WWN3.50BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 62 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 62 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um WWN3.50BK
Hlutanúmer WWN3.50BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 3.5" X 150' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 62 pcs Gögn WWN3.50BK.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.040" (1.02mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð WeldWrap™ Vinnuhitastig -40°C ~ 204.4°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar Non Flammable
Efni Fiberglass Liquid Protection Gasoline Resistant
Lengd 150' (45.72m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Umhverfisvernd UV Resistant Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 3.500" (88.90mm) Þvermál - Inni, Stækkað -
Litur Black Slit vernd Abrasion Resistant
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
WWN2.38BK50
WWN2.38BK50
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SELF WRAP 2-3/8" X 50' BLACK
Á lager: 257 pcs
Sækja: WWN2.38BK50.pdf
RFQ
WWN4.00BK50
WWN4.00BK50
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SELF WRAP 4" X 50' BLACK
Á lager: 163 pcs
Sækja: WWN4.00BK50.pdf
RFQ
WWN3.50BK50
WWN3.50BK50
Lýsing: SELF WRAP 3.5" X 50' BLACK