F200-003-R
Tripp LiteTripp Lite
Tripp Lite
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: F200-003-R
Framleiðandi / Vörumerki: Tripp Lite
Vörulýsing CARD IEEE1394 FIREWIRE PCI
Gagnablöð: F200-003-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um F200-003-R
Hlutanúmer F200-003-R Framleiðandi Tripp Lite
Lýsing CARD IEEE1394 FIREWIRE PCI Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3449 pcs Gögn F200-003-R.pdf
Gerð Firewire® Röð -
Fjöldi hafna 3 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tengi CNR
nákvæm lýsing Firewire® Adapter Card CNR
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
F20-600
F20-600
Framleiðendur: Triad Magnetics
Lýsing: XFRMR LAMINATED THRU HOLE
Á lager: 12667 pcs
Sækja: F20-600.pdf
RFQ
F20-600-C2
F20-600-C2
Framleiðendur: Triad Magnetics
Lýsing: XFRMR LAMINATED 12VA THRU HOLE
Á lager: 10365 pcs
Sækja: F20-600-C2.pdf
RFQ
F200T254P08
F200T254P08
Framleiðendur: Chip Quik, Inc.
Lýsing: PITCH CHANGER 2.00 MM TO 2.54 MM