PDUMH20NET2LX
Tripp LiteTripp Lite
Tripp Lite
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PDUMH20NET2LX
Framleiðandi / Vörumerki: Tripp Lite
Vörulýsing PDU SWITCHED 1.9KW 120V 8 5-15/2
Gagnablöð: PDUMH20NET2LX.pdf
Ástand á lager 179 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 179 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PDUMH20NET2LX
Hlutanúmer PDUMH20NET2LX Framleiðandi Tripp Lite
Lýsing PDU SWITCHED 1.9KW 120V 8 5-15/2 Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 179 pcs Gögn PDUMH20NET2LX.pdf
Þyngd - Spenna - inntak 100V, 120V, 127V
Gerð PDU (Power Distribution Unit) Röð -
Svæðisnotkun North America Yfirálagsvörn None
Uppsetningartegund Rack, Horizontal Media Lines Vernda -
Orka - Núverandi - Hámark 20A