PDUMVR30NET
Tripp LiteTripp Lite
PDUMVR30NET Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PDUMVR30NET
Framleiðandi / Vörumerki: Tripp Lite
Vörulýsing PDU SWITCHED 5-15/20R 24 OUTLET
Gagnablöð: 1.PDUMVR30NET.pdf2.PDUMVR30NET.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 87 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 87 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PDUMVR30NET
Hlutanúmer PDUMVR30NET Framleiðandi Tripp Lite
Lýsing PDU SWITCHED 5-15/20R 24 OUTLET Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 87 pcs Gögn 1.PDUMVR30NET.pdf2.PDUMVR30NET.pdf
Spenna - inntak 120V Gerð PDU (Power Distribution Unit)
Röð - Svæðisnotkun North America
Yfirálagsvörn Circuit Breaker(s) Uppsetningartegund Rack, Vertical
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Media Lines Vernda -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Húsnæði Efni Aluminum
Lögun Load Meter Orka -
Núverandi - Hámark 30A Snúruna Lengd 10' (3.05m)
Tengi - AC útgang NEMA 5-20R Tengi - AC inntak NEMA L5-30P
Samþykktir NOM, UL AC útrásir 24
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PDUMV40
PDUMV40
Framleiðendur: Tripp Lite
Lýsing: POWER STRIP 32OUT RACK AMMETER
Á lager: 286 pcs
Sækja: PDUMV40.pdf
RFQ
PDUMVR20NET
PDUMVR20NET
Framleiðendur: Tripp Lite
Lýsing: PDU SWITCHED 120V 20A 5-15/20R
Á lager: 91 pcs
Sækja: PDUMVR20NET.pdf
RFQ
PDUV15
PDUV15
Lýsing: PDU BASIC 15A 5-15R 14 OUTLET
Á lager: 996 pcs
Sækja: PDUV15.pdf
PDUMVR20NETLX
PDUMVR20NETLX
Lýsing: PDU SWITCHED 120V 20A 24 5-15/20
Á lager: 92 pcs
Sækja: PDUMVR20NETLX.pdf
PDUMV32HVNETLX
PDUMV32HVNETLX
Lýsing: 7.4KW SINGLE-PHASE SWITCHED PDU
Á lager: 114 pcs
Sækja: PDUMV32HVNETLX.pdf
PDUV20
PDUV20
Lýsing: PDU BASIC 5-15/20R 14 OUTLET
Á lager: 768 pcs
Sækja: PDUV20.pdf
PDUSIDEBRKT
PDUSIDEBRKT
Lýsing: KIT PDU, SURGE, POWER STRIP
Á lager: 2847 pcs
Sækja: PDUSIDEBRKT.pdf
PDUMVR30NETLX
PDUMVR30NETLX
Lýsing: PDU SWITCHED 120V 30A 24 5-15/20
Á lager: 77 pcs
Sækja: PDUMVR30NETLX.pdf
PDUMVR30HVNET
PDUMVR30HVNET
Lýsing: PDU SWITCHED 208V 240V 30A 4 C19
Á lager: 70 pcs
Sækja: PDUMVR30HVNET.pdf
PDUMVROTATEBRKT
PDUMVROTATEBRKT
Lýsing: BRACKET VERTICAL REAR OUTLETS
Á lager: 1766 pcs
Sækja: PDUMVROTATEBRKT.pdf
PDUMVR30HVNETLX
PDUMVR30HVNETLX
Lýsing: 5/5.8KW SINGLE-PHASE SWITCHED PD
Á lager: 73 pcs
Sækja: PDUMVR30HVNETLX.pdf
PDUNV
PDUNV
Lýsing: POWER STRIP 14OUT 10'CORD RACK
Á lager: 498 pcs
Sækja: PDUNV.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by