ST15004C
U.S. SensorU.S. Sensor
ST15004C Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ST15004C
Framleiðandi / Vörumerki: U.S. Sensor
Vörulýsing ICL 15 OHM 20% 4A 19.56MM
Gagnablöð: 1.ST15004C.pdf2.ST15004C.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um ST15004C
Hlutanúmer ST15004C Framleiðandi U.S. Sensor
Lýsing ICL 15 OHM 20% 4A 19.56MM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3295 pcs Gögn 1.ST15004C.pdf2.ST15004C.pdf
Tolerance ±20% Röð ST
R @ Núverandi 250 mOhms R 25 ° C 15 Ohms
Pökkun Bulk Lead Spacing 0.300" (7.62mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Þvermál 0.77" (19.56mm)
nákvæm lýsing Inrush Current Limiter 15 Ohms ±20% 4A 0.77" (19.56mm) Núverandi - Stöðugt ástand Max 4A