ST4R005B
U.S. SensorU.S. Sensor
ST4R005B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ST4R005B
Framleiðandi / Vörumerki: U.S. Sensor
Vörulýsing ICL 4 OHM 20% 5A 16.51MM
Gagnablöð: 1.ST4R005B.pdf2.ST4R005B.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um ST4R005B
Hlutanúmer ST4R005B Framleiðandi U.S. Sensor
Lýsing ICL 4 OHM 20% 5A 16.51MM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3012 pcs Gögn 1.ST4R005B.pdf2.ST4R005B.pdf
Tolerance ±20% Röð ST
R @ Núverandi 110 mOhms R 25 ° C 4 Ohms
Pökkun Bulk Lead Spacing 0.300" (7.62mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Þvermál 0.650" (16.51mm)
nákvæm lýsing Inrush Current Limiter 4 Ohms ±20% 5A 0.650" (16.51mm) Núverandi - Stöðugt ástand Max 5A