AEB70US12
XP PowerXP Power
AEB70US12 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AEB70US12
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 66W
Gagnablöð: AEB70US12.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um AEB70US12
Hlutanúmer AEB70US12 Framleiðandi XP Power
Lýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 66W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1593 pcs Gögn AEB70US12.pdf
Þyngd 0.761 lb (345.18g) Spenna - Output 12V
Spenna - inntak 90 ~ 264 VAC Stærð / Mál 5.20" L x 2.28" W x 1.20" H (132.0mm x 58.0mm x 30.5mm)
Röð AEB70 (70W) Svæðisnotkun International
Power (Watts) 66W Polarization Positive Center
Output tengi Barrel Plug R/A, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm Vinnuhitastig 0°C ~ 60°C
Engin hleðsla aflgjafar 500mW (Max) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Cord (Sold Separately) Inntakstengi IEC 320-C14
Form Desktop (Class I) Skilvirkni Level V
nákvæm lýsing 12V 66W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input Núverandi - Output (Max) 5.5A
Snúruna Lengd 48" (1.22m) Samþykktir -