AEM60US19
XP PowerXP Power
XP Power
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AEM60US19
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing 60 WATTS
Gagnablöð: AEM60US19.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um AEM60US19
Hlutanúmer AEM60US19 Framleiðandi XP Power
Lýsing 60 WATTS Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 1265 pcs Gögn AEM60US19.pdf
Spenna - Output 19V Spenna - inntak 80 ~ 264 VAC
Stærð / Mál 5.20" L x 2.28" W x 1.20" H (132.1mm x 58.0mm x 30.5mm) Röð AEM60 (60W)
Svæðisnotkun International Power (Watts) 60W
Polarization Positive Center Output tengi Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 12.0mm
Vinnuhitastig 0°C ~ 60°C Engin hleðsla aflgjafar -
Input Type Cord (Sold Separately) Inntakstengi IEC 320-C8
Form Desktop (Class II) Skilvirkni 85%
nákvæm lýsing 19V 60W AC/DC External Desktop (Class II) Adapter Cord (Sold Separately) Input Núverandi - Output (Max) 3.15A
Snúruna Lengd 48" (1.22m) Samþykktir CE