AHM150PS48
XP PowerXP Power
AHM150PS48 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AHM150PS48
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 150W
Gagnablöð: 1.AHM150PS48.pdf2.AHM150PS48.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um AHM150PS48
Hlutanúmer AHM150PS48 Framleiðandi XP Power
Lýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 150W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1058 pcs Gögn 1.AHM150PS48.pdf2.AHM150PS48.pdf
Þyngd 1.3 lbs (589.7g) Spenna - Output 48V
Spenna - inntak 80 ~ 264 VAC Stærð / Mál 7.80" L x 3.15" W x 1.45" H (200.0mm x 80.0mm x 37.0mm)
Röð AHM150 (150W) Svæðisnotkun International
Power (Watts) 150W Polarization -
Output tengi Power DIN, 4 Pin Önnur nöfn 1470-1038
Vinnuhitastig 0°C ~ 60°C Engin hleðsla aflgjafar 500mW (Max)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type Cord (Sold Separately)
Inntakstengi IEC 320-C14 Form Desktop (Class I)
Skilvirkni Level V nákvæm lýsing 48V 150W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input
Núverandi - Output (Max) 3.13A Snúruna Lengd 35.4" (0.9m)