IMM0205S3V3
XP PowerXP Power
IMM0205S3V3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: IMM0205S3V3
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 3.3V 2W
Gagnablöð: IMM0205S3V3.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um IMM0205S3V3
Hlutanúmer IMM0205S3V3 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER 3.3V 2W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6015 pcs Gögn IMM0205S3V3.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 3.3V Spenna - einangrun 1.5kV
Spenna - Inntak (Min) 4.5V Spenna - inntak (hámark) 9V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.86" L x 0.36" W x 0.44" H (21.8mm x 9.2mm x 11.1mm)
Röð IMM02 Power (Watts) 2W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 8-SIP Module, 5 Leads
Önnur nöfn 1470-3061-5 Vinnuhitastig -20°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun Remote On/Off, OCP, OVP, SCP Skilvirkni 79%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 3.3V 606mA 4.5V - 9V Input Núverandi - Output (Max) 606mA