ISM0205D12
XP PowerXP Power
ISM0205D12 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ISM0205D12
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-12V 2W
Gagnablöð: ISM0205D12.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / Beiðni birgis sannprófun
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ISM0205D12
Hlutanúmer ISM0205D12 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-12V 2W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / Beiðni birgis sannprófun
Magn í boði 3815 pcs Gögn ISM0205D12.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -12V
Spenna - Output 1 12V Spenna - einangrun 4kV
Spenna - Inntak (Min) 4.5V Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.94" L x 0.54" W x 0.36" H (24.0mm x 13.7mm x 9.3mm)
Röð ISM02 Power (Watts) 2W
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 16-SMD Module, 6 Leads
Önnur nöfn 1470-3911
ISM0205D12-ND
Vinnuhitastig -25°C ~ 105°C (With Derating)
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Surface Mount
Lögun SCP Skilvirkni 72%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 12V -12V 83mA, 83mA 4.5V - 5.5V Input Núverandi - Output (Max) 83mA, 83mA