JCB0348D15
XP PowerXP Power
JCB0348D15 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JCB0348D15
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-15V 3W
Gagnablöð: JCB0348D15.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um JCB0348D15
Hlutanúmer JCB0348D15 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-15V 3W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7146 pcs Gögn JCB0348D15.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -15V
Spenna - Output 1 15V Spenna - einangrun 1.5kV
Spenna - Inntak (Min) 36V Spenna - inntak (hámark) 72V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 1.25" L x 0.80" W x 0.40" H (31.8mm x 20.3mm x 10.2mm)
Röð JCB Power (Watts) 3W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 24-DIP Module, 14 Leads
Önnur nöfn 1470-1825-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun OCP, OVP, SCP, UVLO Skilvirkni 80%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 15V -15V 100mA, 100mA 36V - 72V Input Núverandi - Output (Max) 100mA, 100mA