JCD0505S12
XP PowerXP Power
JCD0505S12 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JCD0505S12
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 12V 5W
Gagnablöð: JCD0505S12.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um JCD0505S12
Hlutanúmer JCD0505S12 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER 12V 5W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4572 pcs Gögn JCD0505S12.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 12V Spenna - einangrun 1.6kV
Spenna - Inntak (Min) 4.5V Spenna - inntak (hámark) 9V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 1.25" L x 0.80" W x 0.41" H (31.8mm x 20.3mm x 10.4mm)
Röð JCD Power (Watts) 5W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 24-DIP Module, 7 Leads
Önnur nöfn 1470-1881-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun OCP, OVP, SCP Skilvirkni 82%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 12V 417mA 4.5V - 9V Input Núverandi - Output (Max) 417mA