JCD0524D15
XP PowerXP Power
JCD0524D15 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JCD0524D15
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-15V 5W
Gagnablöð: JCD0524D15.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um JCD0524D15
Hlutanúmer JCD0524D15 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-15V 5W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4443 pcs Gögn JCD0524D15.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -15V
Spenna - Output 1 15V Spenna - einangrun 1.6kV
Spenna - Inntak (Min) 18V Spenna - inntak (hámark) 36V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 1.25" L x 0.80" W x 0.41" H (31.8mm x 20.3mm x 10.4mm)
Röð JCD Power (Watts) 5W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 24-DIP Module, 8 Leads
Önnur nöfn 1470-1900-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun OCP, OVP, SCP Skilvirkni 83%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 15V -15V 167mA 18V - 36V Input Núverandi - Output (Max) 167mA