JCD0605S3V3
XP PowerXP Power
JCD0605S3V3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JCD0605S3V3
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 3.3V 6W
Gagnablöð: JCD0605S3V3.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um JCD0605S3V3
Hlutanúmer JCD0605S3V3 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER 3.3V 6W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5125 pcs Gögn JCD0605S3V3.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 3.3V Spenna - einangrun 1.6kV
Spenna - Inntak (Min) 4.5V Spenna - inntak (hámark) 9V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 1.25" L x 0.80" W x 0.41" H (31.8mm x 20.3mm x 10.4mm)
Röð JCD Power (Watts) 6W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 24-DIP Module, 7 Leads
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun OCP, OVP, SCP
Skilvirkni 75% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 3.3V 1.4A 4.5V - 9V Input
Núverandi - Output (Max) 1.4A Umsóknir ITE (Commercial)