JCD0612S12
XP PowerXP Power
JCD0612S12 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JCD0612S12
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 12V 6W
Gagnablöð: JCD0612S12.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um JCD0612S12
Hlutanúmer JCD0612S12 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER 12V 6W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4396 pcs Gögn JCD0612S12.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 12V Spenna - einangrun 1.6kV
Spenna - Inntak (Min) 9V Spenna - inntak (hámark) 18V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 1.25" L x 0.80" W x 0.41" H (31.8mm x 20.3mm x 10.4mm)
Röð JCD Power (Watts) 6W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 24-DIP Module, 7 Leads
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun OCP, OVP, SCP
Skilvirkni 81% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 12V 500mA 9V - 18V Input
Núverandi - Output (Max) 500mA Umsóknir ITE (Commercial)