JCG1248D15
XP PowerXP Power
JCG1248D15 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JCG1248D15
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-15V 12W
Gagnablöð: JCG1248D15.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um JCG1248D15
Hlutanúmer JCG1248D15 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-15V 12W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3516 pcs Gögn JCG1248D15.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -15V
Spenna - Output 1 15V Spenna - einangrun 1.6kV
Spenna - Inntak (Min) 36V Spenna - inntak (hámark) 75V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 1.25" L x 0.80" W x 0.40" H (31.8mm x 20.3mm x 10.2mm)
Röð JCG Power (Watts) 12W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 24-DIP Module, 9 Leads
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C Fjöldi útganga 2
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Remote On/Off, OCP, OVP, SCP, UVLO
Skilvirkni 89% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 15V -15V 400mA, 400mA 36V - 75V Input
Núverandi - Output (Max) 400mA, 400mA Control Features Enable, Active High