JCK1548D15
XP PowerXP Power
JCK1548D15 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JCK1548D15
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-15V 15W
Gagnablöð: JCK1548D15.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um JCK1548D15
Hlutanúmer JCK1548D15 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-15V 15W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2894 pcs Gögn JCK1548D15.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -15V
Spenna - Output 1 15V Spenna - einangrun 1.5kV
Spenna - Inntak (Min) 36V Spenna - inntak (hámark) 75V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
Röð JCK Power (Watts) 15W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 5-DIP Module
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C Fjöldi útganga 2
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun OCP, SCP, UVLO
Skilvirkni 88% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 15V -15V 500mA, 500mA 36V - 75V Input
Núverandi - Output (Max) 500mA, 500mA Umsóknir ITE (Commercial)