JCK5048S12
XP PowerXP Power
JCK5048S12 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JCK5048S12
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 12V 50W
Gagnablöð: JCK5048S12.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um JCK5048S12
Hlutanúmer JCK5048S12 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER 12V 50W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1282 pcs Gögn JCK5048S12.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 12V
Spenna - einangrun 1.6kV Spenna - Inntak (Min) 36V
Spenna - inntak (hámark) 75V Gerð Isolated Module
Birgir Tæki Pakki 6-DIP Stærð / Mál 2.00" L x 1.00" W x 0.45" H (50.8mm x 25.4mm x 11.4mm)
Röð JCK50 Power (Watts) 50W
Pakki / tilfelli 6-DIP Module Önnur nöfn 1470-4244
Vinnuhitastig -40°C ~ 95°C (With Derating) Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Remote On/Off, OCP, SCP
Skilvirkni 91% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 12V 4.17A 36V - 75V Input
Núverandi - Output (Max) 4.17A Umsóknir ITE (Commercial)