JSM1024D12
XP PowerXP Power
JSM1024D12 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JSM1024D12
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-12V 10W
Gagnablöð: JSM1024D12.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um JSM1024D12
Hlutanúmer JSM1024D12 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-12V 10W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3416 pcs Gögn JSM1024D12.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -12V
Spenna - Output 1 12V Spenna - einangrun 1.5kV
Spenna - Inntak (Min) 18V Spenna - inntak (hámark) 36V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 1.00" L x 1.00" W x 0.40" H (25.4mm x 25.4mm x 10.2mm)
Röð JSM10 Power (Watts) 10W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 6-DIP Module, 5 Leads
Önnur nöfn 1470-3497 Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP, UVLO Skilvirkni 88%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 12V -12V 416mA, 416mA 18V - 36V Input Núverandi - Output (Max) 416mA, 416mA