JTL4048D15
XP PowerXP Power
JTL4048D15 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JTL4048D15
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-15V 40W
Gagnablöð: JTL4048D15.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um JTL4048D15
Hlutanúmer JTL4048D15 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-15V 40W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1236 pcs Gögn JTL4048D15.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -15V
Spenna - Output 1 15V Spenna - einangrun 1.6kV
Spenna - Inntak (Min) 18V Spenna - inntak (hámark) 75V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 2.00" L x 2.00" W x 0.40" H (50.8mm x 50.8mm x 10.2mm)
Röð JTL Power (Watts) 40W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 8-DIP Module
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Fjöldi útganga 2
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Remote On/Off, OCP, OVP, SCP, UVLO
Skilvirkni 90% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 15V -15V 1.35A, 1.35A 18V - 75V Input
Núverandi - Output (Max) 1.35A, 1.35A Control Features Enable, Active High