VCT60US12
XP PowerXP Power
VCT60US12 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: VCT60US12
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 12V 60W
Gagnablöð: VCT60US12.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um VCT60US12
Hlutanúmer VCT60US12 Framleiðandi XP Power
Lýsing AC/DC CONVERTER 12V 60W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4002 pcs Gögn VCT60US12.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 12V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 4.00" L x 2.00" W x 0.84" H (101.6mm x 50.8mm x 21.6mm)
Röð VCT Power (Watts) 60W
Önnur nöfn 1470-2293 Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Lágmarks hleðsla sem krafist er No
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Universal Input
Skilvirkni 87% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 12V 5A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 5A Samþykktir -