MMF1WSFRE549R
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MMF1WSFRE549R
Framleiðandi / Vörumerki: Yageo
Vörulýsing RES SMD 1% 1W MELF
Gagnablöð: MMF1WSFRE549R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MMF1WSFRE549R
Hlutanúmer MMF1WSFRE549R Framleiðandi Yageo
Lýsing RES SMD 1% 1W MELF Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1099350 pcs Gögn MMF1WSFRE549R.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki MELF Stærð / Mál 0.126" Dia x 0.335" L (3.20mm x 8.50mm)
Röð MMF Resistance 549 Ohms
Power (Watts) 1W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli MELF, 0309 Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 549 Ohms ±1% 1W Chip Resistor MELF, 0309 Metal Film