MMF1WSFRE82K
YageoYageo
Yageo
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MMF1WSFRE82K
Framleiðandi / Vörumerki: Yageo
Vörulýsing RES SMD 1% 1W MELF
Gagnablöð: MMF1WSFRE82K.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MMF1WSFRE82K
Hlutanúmer MMF1WSFRE82K Framleiðandi Yageo
Lýsing RES SMD 1% 1W MELF Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1132529 pcs Gögn MMF1WSFRE82K.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki MELF Stærð / Mál 0.126" Dia x 0.335" L (3.20mm x 8.50mm)
Röð MMF Resistance 82 kOhms
Power (Watts) 1W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli MELF, 0309 Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 82 kOhms ±1% 1W Chip Resistor MELF, 0309 Metal Film