MMF207FRE549K
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MMF207FRE549K
Framleiðandi / Vörumerki: Yageo
Vörulýsing RES SMD 1% 0.6W MELF
Gagnablöð: MMF207FRE549K.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MMF207FRE549K
Hlutanúmer MMF207FRE549K Framleiðandi Yageo
Lýsing RES SMD 1% 0.6W MELF Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2457538 pcs Gögn MMF207FRE549K.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki MELF Stærð / Mál 0.087" Dia x 0.232" L (2.20mm x 5.90mm)
Röð MMF Resistance 549 kOhms
Power (Watts) 0.6W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli MELF, 0207 Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 549 kOhms ±1% 0.6W Chip Resistor MELF, 0207 Metal Film