MMP100FRE549R
YageoYageo
Yageo
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MMP100FRE549R
Framleiðandi / Vörumerki: Yageo
Vörulýsing RES SMD 1% 1W MELF
Gagnablöð: MMP100FRE549R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MMP100FRE549R
Hlutanúmer MMP100FRE549R Framleiðandi Yageo
Lýsing RES SMD 1% 1W MELF Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2063482 pcs Gögn MMP100FRE549R.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki MELF Stærð / Mál 0.087" Dia x 0.232" L (2.20mm x 5.90mm)
Röð MMP Resistance 549 Ohms
Power (Watts) 1W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli MELF, 0207 Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 549 Ohms ±1% 1W Chip Resistor MELF, 0207 Metal Film