MMP200FRE549K
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MMP200FRE549K
Framleiðandi / Vörumerki: Yageo
Vörulýsing RES SMD 1% 2W MELF
Gagnablöð: MMP200FRE549K.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MMP200FRE549K
Hlutanúmer MMP200FRE549K Framleiðandi Yageo
Lýsing RES SMD 1% 2W MELF Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 723877 pcs Gögn MMP200FRE549K.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki MELF Stærð / Mál 0.126" Dia x 0.335" L (3.20mm x 8.50mm)
Röð MMP Resistance 549 kOhms
Power (Watts) 2W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli MELF, 0309 Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 549 kOhms ±1% 2W Chip Resistor MELF, 0309 Metal Film