ZPY13-TAP
Vishay Semiconductor Diodes Division
ZPY13-TAP Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ZPY13-TAP
Framleiðandi / Vörumerki: Vishay Semiconductor Diodes Division
Vörulýsing DIODE ZENER 13V 1.3W DO41
Gagnablöð: ZPY13-TAP.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
25000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ZPY13-TAP
Hlutanúmer ZPY13-TAP Framleiðandi Vishay Semiconductor Diodes Division
Lýsing DIODE ZENER 13V 1.3W DO41 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2153919 pcs Gögn ZPY13-TAP.pdf
Spenna - einangrun 4 Ohm Spenna - sundurliðun DO-41
Röð Automotive, AEC-Q101 RoHS staða Tape & Box (TB)
Power - Max 1.3W Polarization DO-204AL, DO-41, Axial
Önnur nöfn ZPY13TAP Vinnuhitastig 175°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer ZPY13-TAP Impedance (Max) (Zzt) 13V
Útvíkkuð lýsing Zener Diode 1.3W ±5% Through Hole DO-41 ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±5%
Díóða Stillingar 500nA @ 10V Lýsing DIODE ZENER 13V 1.3W DO41