ZPY51-TAP
Vishay Semiconductor Diodes Division
ZPY51-TAP Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ZPY51-TAP
Framleiðandi / Vörumerki: Vishay Semiconductor Diodes Division
Vörulýsing DIODE ZENER 51V 1.3W DO41
Gagnablöð: ZPY51-TAP.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um ZPY51-TAP
Hlutanúmer ZPY51-TAP Framleiðandi Vishay Semiconductor Diodes Division
Lýsing DIODE ZENER 51V 1.3W DO41 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2111212 pcs Gögn ZPY51-TAP.pdf
Spenna - einangrun 45 Ohm Spenna - sundurliðun DO-41
Röð Automotive, AEC-Q101 RoHS staða Tape & Box (TB)
Power - Max 1.3W Polarization DO-204AL, DO-41, Axial
Önnur nöfn ZPY51TAP Vinnuhitastig 175°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer ZPY51-TAP Impedance (Max) (Zzt) 51V
Útvíkkuð lýsing Zener Diode 1.3W ±5% Through Hole DO-41 ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±5%
Díóða Stillingar 500nA @ 38V Lýsing DIODE ZENER 51V 1.3W DO41