ZPY82-TAP
Vishay Semiconductor Diodes Division
ZPY82-TAP Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ZPY82-TAP
Framleiðandi / Vörumerki: Vishay Semiconductor Diodes Division
Vörulýsing DIODE ZENER 82V 1.3W DO41
Gagnablöð: ZPY82-TAP.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um ZPY82-TAP
Hlutanúmer ZPY82-TAP Framleiðandi Vishay Semiconductor Diodes Division
Lýsing DIODE ZENER 82V 1.3W DO41 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1825111 pcs Gögn ZPY82-TAP.pdf
Spenna - einangrun 1 Ohm Spenna - sundurliðun DO-41
Röð Automotive, AEC-Q101 RoHS staða Tape & Box (TB)
Power - Max 1.3W Polarization DO-204AL, DO-41, Axial
Önnur nöfn ZPY82TAP Vinnuhitastig 175°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer ZPY82-TAP Impedance (Max) (Zzt) 82V
Útvíkkuð lýsing Zener Diode 1.3W ±5% Through Hole DO-41 ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±5%
Díóða Stillingar 500nA @ 6V Lýsing DIODE ZENER 82V 1.3W DO41