P50LE-060P1-R1-DA
3M3M
P50LE-060P1-R1-DA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P50LE-060P1-R1-DA
Framleiðandi / Vörumerki: 3M
Vörulýsing CONN PLUG 60POS STR .050" GOLD
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um P50LE-060P1-R1-DA
Hlutanúmer P50LE-060P1-R1-DA Framleiðandi 3M
Lýsing CONN PLUG 60POS STR .050" GOLD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 22711 pcs Gögn
Spenna einkunn - Uppsögn Solder
Stíll Board to Cable/Wire Shrouding Shrouded - 4 Wall
Röð Pak 50, P50LE Row Spacing - Mating -
Pitch - Mating 0.050" (1.27mm) Pökkun Bulk
Heildarfjöldi tengiliða - Önnur nöfn 0-00-51111-74103-0
P50LE060P1R1DA
Vinnuhitastig -55°C ~ 85°C Fjöldi raða 2
Fjöldi staða hlaðið All Fjöldi staða 60
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Mated Stacking Heights -
Einangrun Hæð 0.197" (5.00mm) Einangrunarlitur Brown
Innrásarvörn - Lögun Board Lock
Festingargerð Latch Holder nákvæm lýsing Connector Header Through Hole 60 position 0.050" (1.27mm)
Núverandi einkunn 0.5A Tengiliður Tegund Center Strip Contact
Hafðu samband við form - Snertingarefni Phosphor Bronze
Hafa samband Lengd - Póstur 0.118" (3.00mm) Hafðu samband Lengd - Mating -